aseven
aseven
aseven
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

aseven

Trang ChínhAdu_adUGalleryTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây...

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam

Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... Empty
Bài gửiTiêu đề: Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây...   Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... I_icon_minitimeSat Aug 29, 2009 11:09 am

Theo yêu cầu của nhiều bạn hỏi về đầm dạ tiệc thì hôm nay tụi mình mới cập nhật thêm 1 vài mẫu đầm mới mẫu đẹp,vì gấp quá tụi mình chỉ mới cập nhật được 3 mẫu nên tụi mình sẽ để giá tốt cho các bạn,tất cả đều đồng giá 170k thôi,quá rẻ cho 1 chiếc đầm dạ hội thật quyến rủ,hihi
Các bạn hãy order cho mình gấp qua số 0933141288 (Diệp) nhé vì mình sẽ đóng order vào ngày mai 30/8/09 sau khoảg 10-12 ngày hàng về mình sẽ liên lạc ngay với các bạn để giao hàng

D01: có 3 màu

Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... 6741_c10

Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... 6741_c11

Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... A0210

D02:

Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... D10Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... D310

Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... D210Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... D110

Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... D410Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... D510

D03:

Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... S410Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... S310

Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... S110Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây... S210

Mail: ndt1405@yahoo.com.vn
Mobile: 0938140588

https://aseven.forumvi.com

Đầm dạ tiệc cực xinh cho các bạn nữ đây...
Trang 1 trong tổng số 1 trang